ลำดับ |
หมวดหมู่ |
รายการ |
คะแนน |
เหรียญ |
อันดับ |
นักเรียน |
ครู |
1 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะฟุตซอลยิงประตู (ชาย) ม.1-ม.3 |
49 |
เข้าร่วม |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายนครินทร์ จินดาพงศ์ 2. เด็กชายพัขรพล ทินวงศ์ 3. เด็กชายวริทธิ์ อรัญฤทธิ์ 4. เด็กชายสิริภพ แซ่ตัน 5. เด็กชายอรรตนนท์ ศรีกาญจน์ |
1. นางสาวนภัสสร สายสัมพันธมาศ |
2 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะฟุตซอลยิงประตู (ชาย) ม.4-ม.6 |
90 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายณัฐนนท์ บุตรปัญญา 2. นายธนกร ใจกระจ่าง 3. นายสมศักดิ์ บุญคงมา 4. นายสหชัย สระบัว 5. นายอชิรวิชญ์ สีสว่าง |
1. นายไชยวัฒน์ พลเมือง |
3 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเดาะบอล (ชาย) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. เด็กชายทินภัทร บุตรปัญญา 2. เด็กชายวีรภัทร รัตนพันธ์ |
1. นายไชยวัฒน์ พลเมือง |
4 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะวอลเลย์บอล อันเดอร์หรือเซต ข้ามตาข่าย (ชาย) ม.1-ม.3 |
60 |
ทองแดง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๒ |
1. นายณัฐวุฒิ แก้วจุลพันธ์ 2. นายสุรเทพ จันทร์ปรุง |
1. นางอุทัย พิกุลงาม |
5 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะวอลเลย์บอล อันเดอร์หรือเซต ข้ามตาข่าย (หญิง) ม.4-ม.6 |
60 |
ทองแดง |
8 |
1. นางสาวข้าวทิพย์ แก้วในวัง 2. นางสาวธันยกานต์ แก้วศรีทอง |
1. นางอุทัย พิกุลงาม |
6 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะวอลเลย์บอล อันเดอร์หรือเซตกับฝาผนัง (ชาย) ม.1-ม.3 |
64 |
ทองแดง |
5 |
1. นายณัฐวัฒน์ แก้วจุลพันธ์ |
1. นางอุทัย พิกุลงาม |
7 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะวอลเลย์บอล อันเดอร์หรือเซตกับฝาผนัง (หญิง) ม.4-ม.6 |
66 |
ทองแดง |
8 |
1. นางสาววิชญาดา คงทอง |
1. นางอุทัย พิกุลงาม |
8 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะวอลเลย์บอล อันเดอร์หรือเซตกับฝาผนัง (ชาย) ม.4-ม.6 |
62 |
ทองแดง |
9 |
1. นายนันทพงศ์ ทองรอด |
1. นางอุทัย พิกุลงาม |
9 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะบาสเกตบอลยิงประตู (ชาย) ม.4-ม.6 |
94 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายพลวัต วรรณสิงห์ 2. นายอะจริย แต้มศรีทอง 3. นายเอกมงคล สงกะภาพ |
1. นายนิธิกิตติ์ ฐิติโฆษิตรัตน์ |
10 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะบาสเกตบอลเลย์ อัพ (ชาย) ม.4-ม.6 |
85 |
ทอง |
5 |
1. นายพลวัต วรรณสิงห์ 2. นายอะจริย แต้มศรีทอง 3. นายเอกมงคล สงกะภาพ |
1. นายนิธิกิตติ์ ฐิติโฆษิตรัตน์ |
11 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะตะกร้อข้ามตาข่าย (ชาย) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายฐาปกรณ์ สุวรรณสุทธิ์ 2. เด็กชายธชิรวิฒน์ เก้าเอี้ยน |
1. นายทวีป วังวิเศษกุศล |
12 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะตะกร้อข้ามตาข่าย (หญิง) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวชนกานต์ คงสุข 2. นางสาวณัฐณิชา ปานจีน |
1. นายทวีป วังวิเศษกุศล |
13 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะตะกร้อข้ามตาข่าย (ชาย) ม.4-ม.6 |
80 |
ทอง |
ชนะเลิศ |
1. นายธนวัฒน์ มะลิทอง 2. นายธราธร คงทองคำ |
1. นายทวีป วังวิเศษกุศล |
14 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการตี (ชาย) ม.1-ม.3 |
78 |
เงิน |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. เด็กชายวริทธิ์ธร รักษานาค 2. เด็กชายสุภณัฐ เพียรดี 3. เด็กชายสุรเทพ จันทร์ปรุง |
1. นางสาวรุ่งนภา รัตนบุรี |
15 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการวาง (หญิง) ม.1-ม.3 |
80 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นางสาวปาณิศา แก้วบ้านดอน 2. นางสาวภัทรวดี ดิเส็ม 3. นางสาวสุวรรวิสาข์ ศรีเพ็ง |
1. นางสาวรุ่งนภา รัตนบุรี |
16 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการวาง (ชาย) ม.1-ม.3 |
95 |
ทอง |
รองชนะเลิศอันดับที่ ๑ |
1. นายจิรเมธ เสณี 2. นายรณวีร์ กิจงาม 3. นายอชิระ เกื้อกูล |
1. นางสาวธันยพร ชูจันทร์ |
17 |
สุขศึกษา และพลศึกษา |
การแข่งขันทักษะเปตอง ประเภทสถานีทดสอบการวาง (หญิง) ม.4-ม.6 |
82 |
ทอง |
5 |
1. นางสาวพัชราพร ยางทอง 2. นางสาวอรทัย งามอยู่ 3. นางสาวแก้วมณี เผือกหนู |
1. นางสาวธันยพร ชูจันทร์ |